Fan Soul Eater
กรุณา Login หรือ สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ ช่วยกันหน่ิอย TT^TT

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา Login หรือ สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ ช่วยกันหน่ิอย TT^TT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SoulEater 62 [Tran]

2 posters

Go down

SoulEater 62 [Tran] Empty SoulEater 62 [Tran]

Post by Admin Sun Feb 07, 2010 2:25 am

SoulEater 62 [Tran] Img000

SoulEater 62 [Tran] Img001

เฟรีย – พระจ้าวน่ะไปตายไป เจ้าเด็กน้อยชิบุเซ็น

SoulEater 62 [Tran] Img002

มากะ – ฆาตกรโรคจิต เฟรีย ดี ซาโดโค วิญญาณของแกขอชั้นเถอะ
โซล – มากะ ถ้าได้ไอ้นี่มา พวกเราก้…
มากะ – อื้อ

SoulEater 62 [Tran] Img003

มากะ – นี่เปนวิญญาณดวงที่ร้อยล่ะ!!!
เฟรีย – “ไนน์อินช์เนล”

SoulEater 62 [Tran] Img004

SoulEater 62 [Tran] Img005

โซล – นี่คือ ดวงที่ร้อยละนะ…

SoulEater 62 [Tran] Img006

-ชิบุเซ็น-
สึบากิ – สุดยอด

SoulEater 62 [Tran] Img007

แจ็คกี้ – สู้รวดมา5คนแล้วแท้ๆยังเคลื่อนไหวเร็วเท่าเดิมอยู่เลย
ไนกส์ – น่าแปลกที่เด็กคนนี้ยังเปนแค่อาวุธระดับธรรมดา….

SoulEater 62 [Tran] Img008

แพ็ทตี้ – ฮึบ ฮึบ
คิม – เจ็บๆๆๆ สู้ไม่ได้เลยง่า
แพ็ตตี้ – ฮิๆๆ
อ็อกซ์ – ตอนที่คิดยังอยู่เลยโดนบังรัศมีไม่มีใครสังเกตสินะว่าเก่งขนาดนี้
สายฟ้าในที่ร่มเองก้คงยังไม่น่าชะได้ น่าจะเก่งเท่ามากะเลยนะ
ถึงไม่มีทางสู้คิมเรื่องหน้าตาได้อยู่แล้วก้เถอะ
ฮาเบอร์ – ไม่หรอก น่าจะเก่งกว่าด้วย ก้งั้นแหละนะ

SoulEater 62 [Tran] Img009

ลิซ – น้องสาวชั้นเองค่า เก่งใช่มะ ยอดใช่มะล่า?
คนอื่น – รู้แล้วน่า
สึบากิ – ลิซนี่เห่อแพ็ทตี้จังพอดูเลยนะ ชั้นก้คงเปนประมานนั้นแหละถ้าเปนแบล็คสตาร์อะนะ
แบล็คสตาร์ – ถ้าว่างั้นชั้นจะเปนคู่แข่งให้เอง จะได้เห็นซะให้เต็มตาว่าคนเก่งของจริงมันเปนไงกัน
ใครก้ไม่รู้ละฟะ – แบล็คสตาร์ แผลไม่เปนไรแล้วหรอ
แบล็คสตาร์ – อือ!

SoulEater 62 [Tran] Img010

คนอื่นๆ – ดูแผลนั่นดิ เออ ถ้าจะเจ็บเนอะ
แจ็คกี้ – คิม รักษาแผลนั่นไม่ได้เลยหรอ
คิม – เอ๋? อือ พยายามลองหลายทีแล้วไม่เวิคอะนะ
แบล็คสตาร์ – เหอะ มนตร์หลอกเด็กของเทอน่ะทำไรแผลนี้ไม่ได้หรอก
คิม – ว่าไงนะคนอุส่าช่วยรักษานะ! ไม่งั้นจ่ายตังค์มาสิยะ!!
แบล็คสตาร์ – งั้นก้โทดทีที่ลำบาก แต่รอยนี้มันเปนสัญญา…

SoulEater 62 [Tran] Img011

แบล็คสตาร์ – ของชั้นกับไอ้หมอนั่นว่าชั้นจะต้องเป็น “บุชิน”(เทพดาบ) ไม่ใช่อะไรที่จะให้ลบกันง่ายๆหรอก
คิม – อะ-อือ
อ็อกซ์ – (ผู้หญิงในห้อง…คิมด้วยเรอะ!?)
แองเจล่า –ถึกจะสู้หรอ?
แบล็คสตาร์ – โอ๊ส ยืนดูให้ดีละกันว่าชั้นแกร่งแค่ไหน

SoulEater 62 [Tran] Img012

ไนกส์ – เริ่มได้!

SoulEater 62 [Tran] Img013

คิลิค – แพ็ทตี้เก่งก้จิงเถอะแต่เทียบกะแบล็คสตาร์นี่จะไหวเร้อ?
แจ็คกี้ – คิดว่าห่างกันขนาดนั้นเลยเรอะ
แบล็คสตาร์ – แป๊บ อิ๊บก่อน สู้เฉยๆก้ไม่มันดิต้องต่อให้หน่อยนึง สึบากิช่วยผูกแขนหน่อย
สึบากิ – อะ อื้อ
แบล็คสตาร์ – อือ ชั้นก้ไม่ได้อยากจะซัดใส่แบบเต็มเหนี่ยวหรอกนะ

SoulEater 62 [Tran] Img014

สึบากิ – วะ…

SoulEater 62 [Tran] Img015

แบล็คสตาร์ – ก้บอกแล้วไงว่าอิ๊บอยู่ ไม่แฟร์นี่หว่า
ไนกส์ – การแข่งเริ่มแล้วถ้าหันหลังให้ศัตรูก้เปนความผิดตัวเองละนะ
แองเจล่า – ถึกอะไม่เท่เลย
แบล็คสตาร์ – ค-คิม ช่วยซ่อมช้างให้ตูหน่อย
คิม – ไม่ย่ะจะบ้าเรอะ !?
คนอื่น – เห้อ แบล็คสตาร์ก้งี้แหละ

SoulEater 62 [Tran] Img016

ลิซ – น้องสาวชั้นยอดไม๊ล่ะค้า? คว่ำแบล็คสตาร์ด้วยเตะลูกเดียว
สึบากิ – เห้อ แบล็คสตาร์น้า …แต่ก้หวังว่าการฝึกนี้ไม่ใช่เพื่อใช้ต่อไปนะ (คิด ไม่เปนไรใช่ไม๊)

SoulEater 62 [Tran] Img017

สึบากิ – ชั้นว่าคิดคุงไม่เปนไรหรอกนะ ลิซจัง
แบล็คสตาร์ – แหงสิ คิดว่าคิดจะเปนอะไรเพราะเรื่องเล็กๆน้อยๆเรอะ?
แพ็ทตี้เชื่อในตัวหมอนั่น ถึงได้อินกับการฝึกขนาดนี้ไง
เทอเองก้เชื่อในตัวหมอนั่นเหมือนกันใช่มะ ลิซ

SoulEater 62 [Tran] Img018

ลิซ – อื้อ
สึบากิ – อาจารย์ซิดหรอ? มีไรเกิดขึ้นรึไง? ได้ยินที่2คนนั้นพูดรึป่าวแบล็คสตาร์
แบล็คสตาร์ – อือ

SoulEater 62 [Tran] Img019

แบล็คสตาร์ – เหมือนว่าด็อกเตอร์กับอาเจ๊แมรี่จะกลับมาแล้วนะ

SoulEater 62 [Tran] Img020

สไตน์ – ก่อนอื่นผมขออภัยทีหนีไปโดยไม่รับการไต่สวนใดๆ
เดธไซส์ – เพราะงั้นผมเองก้ต้องขอโทดด้วย
แมรี่ – เอ่อ ชั้นก้หนีไปกับเค้าน่ะค่ะ…

SoulEater 62 [Tran] Img021

ยมทูต – งั้นขอแค่ฟังคำขอโทดละกัน
3คน – ขอโทดครับ/ค่ะ
ยททูต – อื้ม ฟังเข้าท่าดี
ยมทูต – ถึงผมจะไม่มีขอแก้ตัวแต่ผมก้สามารถพิสูจน์ได้ว่าผมไม่ผิด และยังหาตัวคนร้ายที่แท้จริงได้อีกด้วย ใช่ไม๊แมรี่?
แมรี่ – อื้อ!

SoulEater 62 [Tran] Img022

แมรี่ – นี่ค่ะ
ยมทูต – หือ? เครื่องอัดเสียงเรอะ?
สไตน์ – พวกเราได้อัดเสียงตอนพูดคุยกับคนร้าย รวมถึงเบาะแสหลายๆอย่างที่บ่งชี้ความผิดได้
ยมทูต – โอ้? งั้นก้เปิดได้เลย
เครื่องอัดเสียง – แก๊งๆๆครืดๆๆๆ

SoulEater 62 [Tran] Img023

เดธไซส์ – หนวกหูเอาเรื่องนะเนี่ย
แมรี่ – เอาน่ามันจะมาเมื่อไหร่ก้ได้น่า
-ห้านาทีต่อไป-
เครื่องอัดเสียง – ก๊องๆๆๆซูบๆๆๆ กึก
เดธไซส์ – อ้าวจบซะและ
สไตน์ – แฮะๆรู้สึกเหมือนจะมีแต่เสียงรบกวนนะเนี่ย
เดธไซส์ – “แหะๆ”ทำซากเรอะตูช่วยพวกแกหนีไปเพราะอะไรกันฮะ!!? อะแฮ่ม
ไงก้ตามตัวผมเองก้พยายามหาหลักฐานเช่นกัน
หลักจากหาแฟ้มเอกสารสอบสวนของBJเจอผมก้ขอให้อาสึสะลองหาเบาะแส
ในนั้นพวกเราเจอข้อมูลน่าสนใจหลายๆอย่างเกี่ยวกับจัสติน ลอว์

SoulEater 62 [Tran] Img024

สไตน์ – ดูเหมือนว่าหมอนั่นจะติดต่อกับกลุ่มคนต้องสงสัยหลังจากศึกแย่งBREW และมีอาการน่าสงสัยหลายอย่างระหว่างนั้น
เดธไซส์ – นั่นละ สรุปนึกว่าไม่ได้ทำไรเลยนอกจากออกไปจู๋จี๋เที่ยวเล่นกันเฉยๆ
สไตน์ – ฮะๆๆ
แมรี่ – อย่าล้อเล่นเหอะน่า จู๋จี๋เที่ยวอะไรกันกับไอคนโรคจิตวิตถารพรรคนี้เนี่ยนะ?
สไตน์ – พวกเราตามล่าจัสตินจนจับตัวได้แล้วแต่ก้ดันหลุดไปจนได้
ตอนที่หนีหมอนั่นใช้วัตถุประหลาดอย่างนึง
บ่งบอกได้ว่ามีผู้ร่วมอุดมการณ์อื่นๆอยู่ด้วยแน่ๆ
เดธไซส์ – เมพด?
สไตน์ – เปนไปได้ ไม่มีหลักฐานแน่ชัดหรอกตอนนี้

SoulEater 62 [Tran] Img025

ยมทูต – แต่แน่นอนคือมีผู้ใช้เวทอยู่เบื้องหลังการลักพาตัวคิดไม่ผิดแน่
เอบอน – ไงบ้าง?
จัสติน – “สุดยอดของชิบุเซ็น”กับ “จอมทำลาย”มาขวางไว้น่ะครับ

SoulEater 62 [Tran] Img026

SoulEater 62 [Tran] Img027

กิริโค – ฮะๆ หนีหางจุกตูดกลับมาเรอะ กากฟร่ะ
จัสติน – อะ สโนว์ไวท์ยังนอนละเมออยู่หรอครับ
กิริโค – แก๊ พูดงี้อยากเจ็บตัวเรอะ!?
ไอ้หัวดำ – ท่านโนอา ผมคิดว่าพวกเราควรฆ่ามากะ อัลบาร์น ซะก่อนนะครับ

SoulEater 62 [Tran] Img028

เอบอน – อื้อ ก้งั้นแหละ
คิด – ไอ้พวกนี้…

SoulEater 62 [Tran] Img029

-ชิบุเซ็น-
ซัมติง – ผู้ใช้เคียวมากะ อัลบาร์นกับเคียวมารโซล อีทเตอร์ รายงานเข้า ภารกิจสำเร็จ
ยมทูต – โฮ่ เหมือนว่าทุกจะได้เลื่อนนะเนี่ย
เดธไซส์ – น-น่าร้ากกกกก
ยมทูต – เท่านี้หน่วยสุดยอดชิบุเซ็น “สปัลทอย” ก้…

SoulEater 62 [Tran] Img030

มากะ – สปัลทอย?
สไตน์ – เปนภาษากรีกแปลว่า “ผู้โปรยปราย”น่ะ
กองพลกระดูกที่แข็งแกร่งปลดปล่อยจากคมเขี้ยวมังกรต่อสู้กับความบ้าคลั่ง
คิดว่ามันเหมาะสมดีไม๊ละ?
โซล – ด็อกเตอร์!! เอ๋ แล้ว “ก๊วนเฮชิบุเซ็น”ละทำไง?
ยมทูต – “ก๊วนเฮชิบุเซ็น” มันไม่ค่อบเวิคน่ะทางด้านรวมๆแล้ว

SoulEater 62 [Tran] Img031

สไตน์ – โอ๊ะ
มากะ – ด๊อกเตอร์! ดีใจจังที่กลับมา!! ดีใจมาก…
แมรี่ – (จะว่ายังไงก้เหอะ แต่ดูเหมือนนักเรียนจะรักด็อกเตอร์มากนะ)
เดธไซส์ – การเริ่มต้นกลุ่มสปัลทอย และการเกิดของเดธไซส์คนใหม่ ยินดีด้วยนะโซล รับไปสิ วิญญาณเมพดที่พวกเทอ2คนหามาได้

SoulEater 62 [Tran] Img032

SoulEater 62 [Tran] Img033

SoulEater 62 [Tran] Img034

เครดิต - Ju-Da-Su
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

: : : 241
เหรียญรางวัล : SoulEater 62 [Tran] Ms279SoulEater 62 [Tran] Su282SoulEater 62 [Tran] 37281
: 90

https://fansouleater.forumotion.com

Back to top Go down

SoulEater 62 [Tran] Empty Re: SoulEater 62 [Tran]

Post by LคีeวสัJหาS Thu May 27, 2010 12:06 am

ขอบคุณครับ
LคีeวสัJหาS
LคีeวสัJหาS
นักเรียนชิบุเซ็น
นักเรียนชิบุเซ็น

: : : 165

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics